HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA

MKOA WA MARA OFISI YA MKURUGENZI
Simu: +255 (0) 28 262 1055 MTENDAIJI

Nukushi: +255 (0) 28 2621264 S.L.P. 126,
Email:dedbundadc@go.tz.com BUNDA,

Website: www.bundade.go.tz TAREHE 16/11/2021

MWENYEKITI WA BODI YA ZABUNI,
WAJUMBE WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA.

YAH: OMBI LA KUPITIA NA KURIDHIA MIRADI YA MAENDELEO NA
UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVIKO, UTJENZI WA MAJENGO YA KUTOLEA
HUDUMA ZA DHARURA (EMD), WAGONJWA MAHUTUTI CU), WODI YA
UPASUJI WANAUME,WODI YA UPASUAJI WANAWAKE NA JENGO LA
KUHIFADHIA MAITLMAJENGO YA WAGONJWA WA NJE KWENYE VITUO VYA
AFYA (HUNYARI NA ISANJU) KWA NJIA YA “FORCE ACCOUNT?”

Rejea mada tajwa hapo juu,

Kwa mujibu wa Kipengele cha 58 (1) cha Sheria ya manunuzi kinasema Bodi ya Zabuni inaweza
. .kufanya maamuzi kwa njia ya mzunguko (Circular resolution) bila kukaa kikao.

Kwa barua hii nawasilisha mbele yenu kwa ajili kuridhia mchakato wa kutumia “Force
Account” uweze kutumika katika utekelezaji wa miradi hii .
Mchanganuo wa miradi hiyo kama maombi yalivyo wasilishwa katika Kitengo cha Manunuzi ni

kama ifuatavyo:-

NA. MAELEZO IDADI MAKADIRIO

1. Jengo la Dharura(EMD) katika Hospitali | Jengo 1 300,000,000.00
ya Wilaya Nyamuswa - Bukama

2 Nyumba ya 3 in 1 katika Kituo cha Jengo 1 90,000,000.00
Afya Isanju

3 Madarasa Sekondari(Uviko) 67 1,340,000,000

4 Madarasa elimu msingi (uviko) 20 400,000,000

5 Jengo la wagonjwa mahututi (ICU) 1 420,000,000

6 Wodi ya upasuaji wanawake,wodi ya | 04 8,000,000,000
upasuaji wanaume,Jengo la kuhifadhia
maiti (mortually),na jengo la upasuaji
(THEATRE).
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